เพื่อนผู้ชายเรียกว่าที่รัก ปกติไหมคะ

คือเขาชอบเรียกเราว่าคนสวยๆ(แค่นี้ก็เขินแล้วนะ) แล้วหลังๆมานี้เรียกที่รัก แล้วเราไม่เคยมีเพื่อนผู้ชายมาก่อนเลย ถึงมีก็ไม่สนิท แล้วคนนี้คือเรียกคนสวย เรียกที่รัก นี่หมายความว่าไง เขาคิดยังไงกับเราคะ ㅠㅡㅠ หรือเขาแค่เรียกเล่นๆ เราจะได้ไม่คิดไปเองฝ่ายเดียว ฮื่อ ขอบคุณค่ะ ปล.เราไม่กล้าถามค่ะ เดี๋ยวกลายเป็นเราคิดอยู่ฝ่ายเดียวเดี๋ยวเจ็บจึ้ก
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่