Realme GT กับ Iphone 11 ซื้ออะไรดีครับ

พอดีมีงบที่2หมื่น ครับ กำลังคิดอยู่ว่าจะซื้อ Realme GT หรือ Iphone 11 ดีเพราะทั้ง2ตัวราคาพอๆกัน แต่ดูสเปคหลายๆอย่างชอบ Realme GTมากกว่าครับ แต่ความมั่นคงอาจจะชอบ iphone มากกว่า ควรเลือกแบบไหนดีครับ ( เอามาใช้เล่นเกมส์ส่วนใหญ่ เล่นโซเชียล ดูYT ฟังเพลง ประมาณนี้ครับไม่ค่อยได้ถ่ายรูปนานๆถ่ายรูปที)
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่