ผมควรทำยังไงครับ ผมต้องเรียนออนไลน์ แม่ใช้ให้ไปซื้อของ

ผมควรทำยังไงครับ ผมต้องเรียนออนไลน์ วิชาพื้นฐานการเขียนโปรแกรม อีก 5 นาทีเรียนแล้ว แม่ให้ไปซื้อของ ให้ขับรถให้ แล้วแม่ก็ขับได้ ผมก็บอกไปว่าผมต้องไปเรียน อีก 5 นาที แล้วก็อุทานมา ด่าผมด้วย มิงขยันเฉยเลยนะ ผมก็คิดในใจอะไรวะ ด่าผมรัวๆ พานไปเรื่องนู้นนี้นั้น ไม่ไหว พยายามคุยกับแม่ คือแม่ผมไม่สนอะ กุต้องได้ กุต้องทำ คือผมปี 1 แล้วเรียนมหาลัยเล็กตามที่แม่ต้องการ แล้วนี้ผมต้องเรียนยังไม่พอใจอีก ผมรู้สึกว่ามันเกินไป ผมไม่ได้อยู่กับพ่อนะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่