ทาวน์โฮมใหม่มีที่ไหนไม่เกิน 1.5 ล้าน จอดรถได้ 2 คันไหมครับ

ขอสอบถามหน่อยครับ คือบ้านที่ผมอยู่ซื้อมาเกือบ 3 ล้าน ผ่อนกัน 4 คน คนละ 5,000 บาทครับ

แต่พอมีโควิดรู้สึกหนักเกินไปครับ เลยอยากมองหาบ้านใหม่ครับ งบ 1.5 ล้าน จอดรถได้ 2 คัน
พอจะมีที่ไหนแนะนำบ้างมั้ยครับใน กรุงเทพฯและปริมณฑล เพราะตอนนี้เท่าที่ผมเจอจอดรถได้ 2 คัน มันประมาณ 1.7 ล้านครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่