เครื่องสำอางค์ MMU ยังมีคนใช้อยู่ไหมคะ ร้านไหนยังขายอยู่บ้าง

เราเคยใช้ เครื่องสำอางค์ MMU  มีบลัชที่ชอบอยู่ 1 ตลับเล็กๆ
ของร้าน felicite ตอนนี้ใกล้หมดแล้วค่ะ ซื้อมาหลายปีแล้ว ไม่แพ้ สีสวยมากกกก
สีชัดสวยติดทนจริงๆ พวกแป้งก็เคยใช้ ก็ว่าดีนะคะ
อยากซื้ออีกครั้ง แต่ปรากฎว่าหาร้านไม่เจอแล้วค่ะ 
ร้านที่เคยดูๆ ก็ไม่มีอยู่แล้วค่ะ บ้างร้านก็ไม่ได้อัพเดทมานานแล้ว ใน FB ก็ไม่ได้อัพเดทเลย

เลยอยากทราบว่ายังเพื่อนๆท่านไหนใช้อยู่บ้างคะ มีร้านไหนขายอยู่ไหม ช่วยบอกพิกัดหน่อยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่