ตามหาเพลงสากลเพลงนึงค่ะ ช่วยด้วย !!!

คือเราตามหาเพลงสากลเพลงนึงค่ะ 
เราจำได้ว่าผู้ชายร้อง แต่จำชื่อเพลงและเนื้อร้องไม่ได้เลย 
แต่พอจะจำ Mv ได้คร่าวๆ คือ นางเอกกำลังจะแต่งงานกับคนที่ไม่ได้รัก  แล้วก็น่าจะตัดสินใจหนี (จำไม่ได้แม่นนะคะ) แล้วก็มีพระเอก เอารถมารอรับ แล้วหนีไปด้วยกัน จำฉากได้ประมาณว่า จะเป็นลานหญ้าใหญ่ๆ กว้างๆ 

ตามหามาเป็นปีแล้วค่ะ ยังหาไม่เจอเลย..
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่