สอบถามโรงพยาบาล / ค่าใช้จ่าย ในการผ่าตัดกระดูกนิ้วเท้าเอียง นิ้วเท้าเก hallux valgus

สอบถามโรงพยาบาล / ค่าใช้จ่าย ในการผ่าตัดกระดูกนิ้วเท้าเอียง นิ้วเท้าเก hallux valgus
ส่วนตัวเป็นคนต่างจังหวัด (ภาคอิสาน) อยากหาหมอและโรงพยาบาลในโซนภาคอิสาน
เช่นขอนแก่น นครราชสีมา มีที่แนะนำไหมคะ

ใครมีประสบการณ์สามารถมาแบ่งปันกันได้นะคะ
เคยหาหมอ คุณหมอบอกสาเหตุอาจมาจากการสวมรองเท้าส้นสูง หรือพันธุกรรม
ให้เรานวด ๆ ปวดก็กินยาแก้ปวด 
ของเราเป็นมานานมากๆ ตั้งแต่มัธยมต้น (ปัจจุบันอายุ 25 ปี) สาเหตุน่าจะมาจากพันธุกรรม แต่ก็ไม่เห็นมีใครในครอบครัวเป็น
ปวดจนชินและชา บางครั้งเดินเยอะๆ ก็ปวด แต่พอทนได้ หรือเพราะว่าเราชินไปแล้ว
แต่ปัญหามันอยู่ที่มันเริ่มเกมากขึ้นเรื่อยๆ เราสามารถผ่าตัดได้ไหมคะ อยากผ่ามากๆเลยค่ะ 
หารองเท้าใส่ก็ยาก T_T

ปล. ศึกษาไว้ ค่อยไปหาหมอเมื่อสถานการณ์โควิดหายไปค่ะ
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
แก้ไขข้อความเมื่อ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
มันมีผลกระทบอะไร ในการดำเนินชีวิตประจำวัน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่