เค้าคิดยังไงกับเรากันเเน่?

คือเราเเอบชอบคนหนึ่ง เราทักไปทำความรู้จักกับเค้าตอนเเรกเราก็ไม่ได้คิดจะให้เค้ารู้ เเต่เราดันโฟนกับเพื่อนก็เก่าเราเเล้วเพื่อนเราก็เป็นเพื่อนเขาด้วยเช่นกัน เราก็ลงสตอรี่เเอบชอบเค้าเพ้อตามประสาเรา เเต่เค้าดันมากดรักเลย ซึ่งเราก็ตกใจเเล้วตอบกลับถามเค้าว่าหือ กดผิดหรอ เค้าบอกตั้งใจเเล้วเราก็คุยกันมาเรื่อยๆ เค้าเต๊าะเรา คุยกันเเบบหวานๆ (หวานจริงๆไม่ได้มโน555)เเต่เราก็พยายามห้ามใจ คิดในเเง่ลบว่าเค้าเเค่มาเต๊าะเล่นๆเพราะเราถามเค้าเรื่องสถานะของเค้าว่ามีเเฟนยังเค้าก็เปลี่ยนเรื่องตลอด เราเลยคิดว่าเค้าเป็นคนเจ้าชู้เเละเราก็พยายามอยู่ในเขตของเรา เราอยากรู้สถานะเค้า เราให้เพื่อนผญ.ไปถามเค้าบอกมีเเฟนเเล้ว เเต่เราถามเพื่อนสนิทเค้าเพื่อนเค้าบอกไม่มี เราถามเค้าเองเค้าเปลี่ยนเรื่อง เห้อ เราควรทำยังไงต่อไปดีคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่