อยากทราบว่าถ้าลุงทักษิณ กลับมาไทยแล้ว จะมีแนวโน้มอะไรเปลี่ยนแปลงบ้าง

ได้ยินข่าวนัยๆว่าลุงทักษิณจะกลับมาไทยเร็วๆนี้ คือผมเองก็ไม่ทันช่วงที่ลุงทักษิณบริหารเพราะตอนนั้นยังเป็นไข่อ่อนอยู่ อยากทราบว่า ลุงทักษิณมีข้อดี-ข้อเสีย เมื่อเปรียบกับนายกประยุทธ อย่างไรครับ ถ้าสมมติว่าได้มาบริหารแทนมีแนวโน้มที่จะเกิดเปลี่ยนแปลงอะไรได้บ้าง อยากทราบความคิดเห็นครับ รับฟังทุกฝ่าย งดความหยาบคายนะครับ ขอบคุณครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่