แฟนมีเพื่อนสนิทเป็นคนที่เคยมาชอบ

แฟนผมมีเพื่อนสนิทคนนึง เป็นคนที่เคยมาชอบแฟนผม
แฟนผมบอกว่าปฎิเสธเขา แล้วก็กลายเป็นเพื่อนกัน
(แฟนผมกับเขาสนิทกันมาก่อนที่จะคบกับผม)
คือผมก็โอเคแหละ แรกๆ แต่ตอนนี้ผมคิดไปไกลคงเป็นเพราะผมคิดมากด้วยแหละ
ตอนทะเลาะกันก็เอาเรื่องผมไปพูดกับเขา   ดึกๆคุยกับผมอยู่ก็แชทคุยกับเขา
ผมเชื่อใจแฟนผมนะ แต่ผมไม่เชื่อใจเขาเลย
ขอกำลังใจให้คนคิดมากแบบผมหน่อยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่