ถ้าเราจ้างทำจิตอาสาออนไลน์ SET e-Learning พอได้เกียรติบัตรแล้ว สามารถนำไปส่งได้เลยมั้ย

ตามหัวข้อเลยค่ะ ถ้าเราจ้างทำจิตอาสาออนไลน์ SET e-Learning แต่ไม่ใช่ในระบบของ wsa.dal.studentl.or.th จะเป็นอะไรไหมคะ พอได้เกียรติบัตรแล้ว สามารถนำไปส่งได้เลยมั้ย แต่เกียรติบัตรไม่มีตรากยศ. มีแต่ตราSETตัวใหญ่ๆตรงหัวมุมกับคิวอาโค้ชตรงหัวมุมล่างซ้าย และข้อความบอกว่า (วุฒิบัตรฉบับนี้ถูกสร้างขึ้นโดยอัตโนมัติของตลาดหลักทรัพย์แห่งประเทศไทยSET) เราสามารคเอาเกียรติบัตรนี้ไปส่งได้หรือเปล่าคะ เค้าจะตรวจสอบอะไรมั้ย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่