ตามหาซีรี่ส์ญี่ปุ่นเรื่องนึงที่เคยฉายทางช่อง9ครับ

ผมจำได้แค่เพลงเปิดตัว ที่เป็นผู้หญิงสามคนถือผ้าคลุมเหนือหัว แล้วปล่อยผ้าคลุมออกไปตรงๆ มีควงขลุ่ยรึคทา ดนตรีค่อนข้างเร้าใจครับ
เคยฉายทางช่อง9 หลายปีมากแล้ว คล้ายๆสิงห์สาวนักสืบ เพราะไม่มีการแปลงร่างครับ อาวุธน่าจะเป็นคทา ตอนเปิดตัวมาน่าจะมาพร้อมผ้าคลุม 
ผมลองค้นในกูเกิ้ลไม่เจอเลย ขอบคุณครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 3
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่