ช่วยตามหาหนังเก่าที่ผญโดนจับมาแล้วภูกทำร้ายหน่อยค่ะ

หนังเรื่องนี้เราดูนานมากแล้วค่ะ น่าจะเก่าพอสมควรแต่เราหายังไงก็หาไม่เจอT-T

เท่าที่จำได้หนังจะประมาณมีผู้หญิงที่เค้าโดนจับมาขังซึ่งในห้องมันไม่เชิงเป็นห้องแคบๆค่ะ เหมือนอยู่ใต้ตึก แล้วผู้หญิงจะเหลือแค่ชุดชั้นในสีขาว ซึ่งคนที่ทำร้ายผู้หญิงไม่ได้มีคนเดียวค่ะ มีประมาณ2-3คน (คล้ายเจ้าหน้าที่)เวลาเค้ามาหานางเอกคนนี้ก็จะค่อยๆตัดผมนางเอกทุกครั้งที่มาหา จนท้ายรื่องนางเอกก็หัวล้านค่ะ และมีข้าวที่คล้ายๆข้าวเหลวๆให้กิน หนังก็จะวนประมาณนี้ค่ะ กลุ่มคนลงมาตัดผมนางเอก ให้ข้าว นางเอกไม่ยอมกินก็จะโดนตบค่ะ 

และเหมือนช่วงท้ายเรื่องก็ไม่ได้มีแค่นางเอก มีคนนึงที่นางเอกเจอ ไม่มั่นใจว่าเป็นหญิงหรือชาย แต่เหมือนโดนเหล็กโค้งที่มีน็อตยึดติดกับหัวไว้ด้วยค่ะ แล้วเหมือนนางเอกก็ข่วยขันน็อตเอาเหล็กโค้งนี้ออกมาได้ แต่จำไม่ได้เลยค่ะว่าคนนั้นรอดมั้ย แต่นางเอกเหมือนหนีออกมาได้อยู่ค่ะๆ

เนื้อหาที่เราจำได้น้อยมากTT แต่ถ้าใครพอทราบวอนบอกเราหน่อยนะคะ ค้างใจเรามาก ฮือ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่