ผมถอยรถออกมาบนไหล่ทางแล้วมอไซค์ขับฟูตแพนด้ามาชนท้ายซ้ายไฟท้ายเขาขาหัก

ผมรับผิดเยียวยาคู่กรณี1แสนบาททำบันทึกที่ ส.น คู่กรณีไม่ติดใจเอาความทั้งอาญาและแพ่ง ตอนเกิดเหตุไม่หนีไปเยี่ยมที่โรงบาล ซื้อของไปเยี่ยมหลังออกโรงบาลบ่อยๆ โทรถามอาการตลอดผ่านมา2เดือนกว่าละ เขาเดินได้ละแต่เดินช้าๆผมอยากทราบว่าถเาศาลตัดสินจะลงโทษจำคุก
เท่าไรคับ ใครเคยโดนโทษจำคุกบ้างช่วยตอบทีคับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่