กินยาคุมยังไงงคะ ก่อนมีอะไรกับแฟน

เรายังไม่เคยมีเพศสัมพันธ์เลยค่ะ แต่กำลังจะมีแฟน แล้วเค้าชวนไปเที่ยวค้างคืน เราเลยอยากถามวิธีการกินยาคุมก่อนการมีเพศสัมพันธ์สำหรับผู้หญิงอ่ะค่ะ วอนผู้รู้ช่วยบอกวิธีการกินยาคุมกำเนิดหน่อยค่ะ ขอบคุณค่ะ
ความคิดเห็นจาก Expert Account
ความคิดเห็นที่ 4
ใช้ถุงยางอนามัยค่ะ
กินยาคุมไม่ทันแล้ว
ทำความเข้าใจยาคุมกำเนิด ตามที่ความเห็น 2 ส่งมา
ยาคุมฉุกเฉิน เขากินเมื่อเกิดเหตุฉุกเฉิน เช่นถูกข่มขืน ถุงยางขาด อะไรงี้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่