ช่วยบอก วิธีรักษาโควิด ชื่อยารักษา ว่าหมอให้ยาตัวไหน ดูแลอาการอย่างไร กับผู้ป่วย เพื่อเป็นความรู้แก่ทุกคนทีครับ

ตอนนี้เตียงเต็ม แทบทุกโรงพยาบาล เห็นคนต้องนอนอยู่บ้าน รอการรักษาหลายเคสมากครับ
จึงอยากขอ ให้แพทย์หรือผู้มีความรู้ช่วยบอก วิธีรักษาโควิด ชื่อยารักษา ต้องกินยาตัวไหน ดูแลอาการอย่างไร
ให้ผู้ป่วยที่กำลังรอเตียง และ ให้กับญาติที่กำลังดูแลผู้ป่วย เผื่อเค้ามาเจอกระทู้นี้ จะได้ทำการรักษาด้วยตัวเอง ได้ครับ
ขอบคุณทุกๆคนมากครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่