แนะนำการส่งเพลงจีบทีละสเต็ปหน่อยค่ะ

ชอบคนนึงอยู่ เขาเป็นคนโลกส่วนตัวสูงมากกกกกก ตอบเราทีเหมือนบัญญัติคำไม่เกินสามพยางค์ ชอบเขามาก กว่าจะทำใจทักเขาไปโดนเพื่อนด่าก่อน ขนาดจะทักยังทำใจถึงสองวัน สองสามวันแรกกูคุนอยู่แต่กลัวเขารำคาญ เลยแค่บอกฝันดีกับมอนิ่ง มาครบสัปดาห์แล้ว ต่อไปจะส่งเพลงให้เขาฟังวันละเพลง ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ ขอบคุณล่วงหน้านะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่