ขอวิธีเข้าหา นลท.เพื่อระดมทุนหน่อยครับ

ตอนนี้มีเดโม่แอปและ มีแผนการตลาดและแผนรายได้แล้วครับ  มีรูปแบบการทำธุรกิจเป็น start up ไม่ใช่ SME  ครับ ต้องการหุ้นส่วน
เข้ามาเป็นหุ้นบุริมสิทธิ์ ไม่ต้องการเจ้าหนี้ประเภทแบงค์ให้กู้ครับ ต้องการVC เพื่อเข้ามาสนับสนุนเรื่องทุนในการขยายธุรกิจให้เติบโตยิ่งขึ้น
ท่านใดพอมีแนวทางแนะนำได้ครับ

ปล.มีแฟลช เป็นไอคอนครับ
ปล.อยากเข้า setให้ได้เพื่อพัฒนาต่อยอด

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่