อาทิตย์นี้ ยังไงครับ แฟนๆ UFC Mcgregor vs Poirier 3

ผมว่า Poirier มาตัวใหญ่เหมือนเคยรอบที่ผ่านมา ชั่ง  70 กิโล วันต่อยจริงมา 84 กิโล
เปิดเกมมาคง ต่อยและเตะ เพื่อหาจังหวะบด บี้ปล้ำเทคดาวน์ให้ Mcgregor หมดแรง เพราะรอดยกแรกไปได้ คิดว่า Mcgregor เองก็คงผ่อนเกม เหมือนที่ผ่านๆมา ด้าน Mcgregor เองผมคิดว่าเค้าไม่ได้กระหายการต่อสู้เหมือนแต่ก่อน แต่ก็ไม่แน่

ขอเดาว่า Poirier ชนะน็อคยก 3 !!

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่