ใครเคยซื้อเพลงใน Qikplay บ้างคะ

คือว่าเรากดซื้อเพลงและจ่ายเงินเรียบร้อยแล้ว  แต่ว่าพอเรากดดาวน์โหลดที่ Digital Download  เพลงที่เราได้มา  ดันมีแค่ 30 วินาทีเท่านั้นเองค่ะ  ไม่ได้มาทั้งเพลงเต็ม  ซึ่งเรากดซื้อทั้งอัลบั้มนะคะ  

ถ้าแบบนี้ต้องทำอย่างไรคะ  เพราะเรากดซื้อ Full Album นะคะ  ไม่ได้เลือกซื้อบางเพลง  แต่เมื่อเราโหลดเพลงมา  เพลงมีแค่ 30 วินาทีเองค่ะ 

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่