ไฝ กับ ขี้แมลงวัน ต่างกันยังไงคะ, แล้วคุณมีไฝหรือขี้แมลงวันตรงไหนกันบ้างเหรอคะ

ส่วนตัวเข้าใจว่า ไฝ มันจะเป็นนูนๆขึ้นมา บางทีเป็นปุ่มๆเล็กๆ  เราเข้าใจถูกมั้ยอะ?
ของเรามีตรงใต้วงแขน คิดอยากจะจี้ออก แต่ถ้าไม่จี้เอาออกมันก็ไม่ได้เป็นอุปสรรคอะไรในการใช้ชีวิต เลยเอาไว้ก่อน อดีตแฟนเคยทักมีไฝใต้วงแขนด้วย?!  แต่เราไม่อายนะ เรากลับรู้สึกว่ามันเป็นกิมมิก😄 อ่อ แล้วก์มีที่ใต้ตาเล็กๆเล็กมาก และมีขี้แมลงวันที่แขนแต่แปลกว่ามันเป็นสีเขียวนูนนิดนึง
แล้วคุณมีไฝหรือขี้แมลงวันตรงไหนของร่างกายบ้างคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่