หน้าจอโทรศัพท์Huawei nova 7 seแตกราคาเปลี่ยนเท่าไหร่

ตามหัวข้อกระทู้เลยค่ะ เครื่องทางนี้ได้มาจากคุณแม่อีกทีหนึ่ง เป็นเครื่องแบบผ่อนจากศูนย์ทรู ไม่รู้ว่ามีประกันไหมเพราะว่าไม่ได้ไปซื้อกับคุณแม่เขา และก็ไม่อยากลำบากคุณแม่เขาด้วยเลยอยากจะทราบราคาเปลี่ยนหน้าจอค่ะ นี่ตัวเครื่องติดฟิลม์แล้วตอนแรกก็นึกว่าแค่ฟิลม์แตกแต่พอจะเปลี่ยนฟิลม์คือหน้าจอแตกค่ะเลยิยากสอบถามผู้รู้หน่อย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่