เงินอุดหนุนบุตรรัฐบาลเดือนละ600 รับย้อนหลังหรือไม่

กระทู้คำถาม
ลูกสาวเกิด 26 ก.พ 2561 ตอนนี้3ขวบ พึ่งลงทะเบียนเงินอุดหนุนบุตรของรัฐบาลไปค่ะ อยาทราบว่า ถ้าได้รับสิทธิ จะได้ย้อนหลังหรือไม่
   ส่วนตัวแม่แล้ว ไม่ได้ติดใจว่าจะได้ย้อนหลังรึป่าว แต่ลงไว้เพราะ อีก3ปีกว่าจะ6ขวบได้แน่นอน
    แต่อยากหาคำตอบให้คนในบ้านค่ะ😁 ตอนนี้เถียงกันอยู่ บางคนว่าได้ บางคนก็ว่าไม่ได้😂
ขอบคุณสำหรับข้อมูลและคำตอบค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่