เวลาเตะของฟุตบอลยูโร 2 ทุ่ม 5 ทุ่มและตี 2 กับเวลาเตะของฟุตบอลโคปาตี 4 และ 7 โมงเช้า เวลาไหนที่เอื้อกับคนไทยมากกว่ากัน

เวลาเตะของฟุตบอลยูโร 2 ทุ่ม 5 ทุ่มและตี 2 กับเวลาเตะของฟุตบอลโคปาตี 4 และ 7 โมงเช้า เวลาไหนที่เอื้อกับคนไทยมากกว่ากันครับ

แต่ถ้าทายเรทติ้ง ผมว่ายูโร เหนือกว่าโคปาเยอะ แต่เวลาไหนที่เอื้อกับคนไทยมากกว่ากัน ถ้าผม ก็คงยูโร ยกเว้นคู่ตี 2 

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่