คนที่เราแอบชอบมากดความรู้สึกในสตอรี่บ่อยๆ

สวัสดีค่ะ นี่คือกระทู้แรกของเรา ถ้าผิดพลาดอย่างไรต้องขอโทษด้วยนะคะ 
ตามกระทู้เลยค่ะ คือเรามีเพื่อนคนนึง เเต่ไม่ได้สนิทกันไม่ได้อยู่โรงเรียนเดียวกัน รู้จักผ่านเพื่อนอีกที เราเเอบชอบนาง เเต่ก็ไม่ได้ว่าคลั่งอะไรขนาดนั้น แรกๆก็แค่กดความรู้สึกในสตร.เฟสบุ๊คของกันและกัน ได้คุยกันเพราะกดความรู้สึกบ้างนิดๆหน่อยๆ นางเริ่มมากดความรู้สึกในเฟซ เราเลยไปกดความรู้สึกในสตอรี่นางบ้าง นางเลยทักเรามาเเบบเเซวๆที่ไปกด แล้วได้คุยค่อนข้างถทอว่าเยอะนิดนึง เราใจฟูมากๆ แต่คือนางมีสาวเข้าหาเยอะ แต่มันจะมาในรูปแบบเพื่อน พี่ น้อง อะไรต่างๆ แล้วยิ่งมีสาวไปปั่นเม้น แล้วมีคนนึงน่าจะเป็นเพื่อนในเกมของนาง เเล้วมาเม้นทุกโพสต์เลยT^T นางก็ตอบกลับเป็นพวกสติ๊กเกอร์หัวใจน่ารักๆ เราก็แบบจะเลิกชอบแล้วเพราะพอจะเดาออกว่าเค้าชอบกัน เเล้วเมื่อกี้เราลงสตอรี่ข้อความเศร้าๆ นางก็มากดความรู้สึก  ทุกคนว่าแบบนี้เราพอจะมีโอกาศบ้างไหม หรือนางจะมีโอกาสชอบเราบ้างมั้ยคะ...

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่