หลวงปู่บัวเกตุ ปทุมสิโร วัดป่าปางกึ๊ดติธรรม อ.แม่แตง จ.เชียงใหม่

รบกวนชาวเชียงใหม่สองข้อครับ

สนใจพระเครรื่องและวัตถุมงคลของท่าน อยากทราบว่า ในตัวเมืองเชียงใหม่ มีสนามพระใหญ่ๆอยู่ตรงไหนบ้างครับ?
 จากตัวเมืองเชียงใหม่ หน้าเซ็นทรัลแอร์ ผมจะไป วัดป่าปางกึ๊ดติธรรม อ.แม่แตง จ.เชียงใหม่
 โดยรถโดยสารประจำทาง รบกวนแนะนำด้วยครับ(ขับรถไม่เป็น) หรือรบกวนท่านกดดูแก็ปให้ผมหน่อย ว่าค่ารถเท่าไรครับ?

แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่