แก๊งค์มือใหม่-มือเก่า DSM & KZM วันจันทร์ที่ 5 ก.ค. 2564 - วันอาทิตย์ที่ 11 ก.ค. 2564

สวัสดีตอนดึกครับ     กาแฟ

ขอเปิดกระทู้ไว้ก่อน เพราะตอนนี้ตื่นสายมาก ๆ

เห็นโพสล่าสุดของคุณไป่หยกแล้ว

ผมผิดพลาดมาก ๆ เลย ที่ไม่ได้ตั้งกระทู้ส่งการบ้าน

ข้อมูลดี ๆ ควรไปอยู่ในกระทู้การบ้านให้ต่อเนื่องดีกว่า

ฮึ แย่มากเลย เดี๋ยวจะแก้ไขตัวเองครับ
........................

เรื่องน้องโควิตยังน่าหนักใจมากเลย

ตื่นมาเจอข่าววันละห้าพัน 

อีกอาทิตย์นึงถ้าเป็นแบบนี้ จะไหวไหมนะ
..........................

การเทรดตอนนี้กลุ้มใจครับ

แต่ก็เป็นจุดที่ดีเหมือนกัน

พรุ่งนี้มาลุยกันครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่