สอบถามหน่อยครับตัวชิ้นส่วนโลหะที่ครอบที่อยู่ในภาพมันใช่ลูกรีเวทไหมครับ

สอบถามครับชิ้นส่วนโลหะที่ครอบอยู่มันใช่ลูกรีเวทไหมครับผมถ่ายจากเข็มขัดสแตนเลสที่ใช้อยู่เนื่องจากว่าผมเป็นคนตัวใหญ่และมีพุงมันเลยทำให้ชิ้นโลหะที่ครอบอยู่บางทีมันเหมือนจะหลุดออกเลยอยากถามว่าถ้าหากชิ้นโลหะในภาพมันหลุดไปจะเอาอะไรมาใส่แทนให้เหมือนเดิมได้ครับใช่ลูกรีเวทไหมครับเห็นรูมันมีขนาดใหญ่เลยไม่แน่ใจใครรู้ช่วยบอกทีครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่