ภาษาศาสตร์ มธ pat 7.4 ได้เท่าไรกันบ้างคะะะ

คือเราเป็นด66ที่ตอนนี้อยากเข้าคณะนี้ค่ะ เราเป็นเด็กสินจีน ที่พยายามหนีจีน คือให้เรียนๆได้ แต่ให้เรียนแบบลึกๆก็ไม่เรียน ทีนี้เลยมาเจอคณะนี้ มันแบบถูกใจใช่เลย เลยอยากจะมาถามพี่ๆว่าได้เท่าไรกันบ้าง เพราะเราว่าวิชาอื่นคือพอไหวอยู่ แต่ข้อสอบแพทจีนเราเคยทำตอนมอสี่ มันเหมียนจะตายแบบทำได้น้อยมาก เออที่เกริ่นมาทั้งหมดนี่ก็แค่จะถามคะแนนแหล่ะค่ะ แห่ะๆ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่