อุดฟันหน้า แล้วมีรอยอุดสีดำ แปลกไหม

สวัสดีค่ะ  คือเราพึ่งจะไปอุดฟันหน้ามาตรงฟันกระต่ายค่ะ ก่อนหน้านี้หมอให้รักษารากฟันก่อนถึงจะสามารถอุดให้ได้ แล้ววันนี้พึ่งไปอุดมาสดๆร้อนๆเลยค่ะ แล้วพอกลับมาส่องกระจกดู เห็นเป็นรอยสีดำเป็นจุดๆ คิดว่าน่าจะเป็นรอยตอนอุดฟัน แบบนี้คือปกติมั้ยคะ คือมันมีเคสที่อุดแล้วมีคราบๆสีดำมั้ยคะ เราไม่แน่ใจว่าหมอทำให้ได้แค่นี้ หรือว่า หมอทำไม่รอบคอบ 😭
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่