ผมอยู่กรุงเทพแต่ไฟฟ้าตกมาหลายปีแล้ว

ที่บ้านมีปัญหา ไฟฟ้าตกครับ นี่เราอยู่กรุงเทพจริงๆใช่ไหม นึกว่าบนดอย 😂 ไฟตกมาเป็นปีแล้วครับ อยู่ดีๆ พัดลมหมุนเบา สักพักแรงใหม่ เปิดแอร์อยู่ดีๆ สักพักร้อน พรุ่งนี้ถึงเย็นใหม่ จะบ้าตายครับ แจ้งการไฟฟ้านครหลวงไป ก็รับเรื่องเก่งมากครับ รับเรื่องไว้เป็นปี ยังไม่ซ่อมให้ผมเลย ค่าไฟจ่ายเต็มแน่นอนครับ ถ้าเครื่องใช้ไฟฟ้าในบ้านพัง ผมฟ้องการไฟฟ้าได้ไหมครับ 😂 แจ้งจนปวดตับไปหมดแล้ว เอือมมมมม
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่