ดูตารางเรียน สถาปัตยกรรม ศิลปากรปี64ยังไงคะ

อีกไม่กี่วันก็จะได้เรียนออนไลน์แล้วค่ะ เราลองเข้าไปหาในreg.ของศิลปากรแล้ว มันขึ้นว่าไม่พบข้อมูลอ่ะค่ะ ซึ่งตอนนี้เรางงมากเลยค่ะ ลองโทรเข้าไปทางคณะแล้วแต่ไม่มีคนรับสายค่ะ เพจของสถาปัตยกรรมเองก็ไม่ได้แจ้งอะไรเลยค่ะ เราควรทำไงดีคะ ไม่รู้จะถามใครด้วยเพราะเรายังไม่มีเพื่อนที่เรียนอยู่คณะเดียวกันสาขาเดียวกันเลยค่ะ มีใครพอทราบกลุ่มพูดคุยของคณะนี้ไหมคะ ขอบคุณล่วงหน้านะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่