ลืมรายงานตัวว่างงานต้องทำไง

ถามหน่อยครับ ผมลืมรายงานตัวว่างงานครั้งที่2 มันเกินไป3วัน คือเขานัด วันที่10 แต่ผมไปรายงานวันที่20 จนท. บอกมารายงานช้า เขาเลยให้ผมรอรายงานเดือนหน้าเลย ผมอยากถามว่า สรุปเดือนแรกกับเดินที่2 ผมเสียฟรีเลยใช่ไหมครับ เพราะเดือนแรกก็ได้เงินไม่เต็มด้วย กรณีนี้ จนท. เขาไม่ฟังเหตุผลที่ผมไปรายงานตัวช้าเลยครับ เนื่องด้วยต้องกักตัว กับโทรศัพท์รวน และทำไม่เป็นด้วยครับ เลยรายงานผ่านเว็บไม่ได้ แบบนี้ต้องทำยังไงครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่