เสียการพนัน

ตามหัวข้อเลยครับ
ผมเคยเลิกเล่นไปนานแล้วแล้วมาวันนี้ผมหวนกลับมมาเล่นอีกครั้งโดยตอนแรกเงินเดือนผมออกวีคนี้ประมาณ6,000ผมก็เอามาเล่นจนหมดแล้วผมได้เอาโทรศัพท์ไปฝากขายได้มา8,000จ่ายค่าหอพักไป3,000เหลืออยู่5,000แล้วก็โอนเข้าไปว่าจะไปเอาเงินคืนแต่สุดท้ายก็เสียเหมือนเดิมจนตอนนี้ผมคิดอะไรไม่ออกเลยครับเพราะวันที่17เขาให้ไปไถ่โทรศัพท
์คืนยอด8,000ดอก800บาทตอนนี้ผมอยากเลิกเล่นมากเลยครับ

แสดงความคิดเห็น