มีใครดูซีรี่ย์ที่ชอบแบบสลับไปสลับมาหลายๆเรื่องบ้างคะ?

อยากรู้ว่ามีใครดูซีรี่ย์แบบสลับเรื่องไปมาเหมือนเราบ้างรึเปล่า
ปกติถ้าเราชอบเรื่องไหนมากๆพอถึงepหลังๆจะเริ่มไม่อยากดูเพราะกลัวจบ บางทีช่วงพีคๆก็จะหยุดเลย
ไปนั่งหาเรื่องที่ชอบเรื่องอื่น แล้วพอเรื่องที่2ใกล้จบ ก็จะหยุดไปหาเรื่องอื่นดูต่อ
จะวนอยู่แบบนี้ประมาณ4-5เรื่อง ซักพักก็จะกลับไปดูเรื่องแรก ไล่จนจบหมดทุกเรื่อง
แต่ลำดับการดูจะสลับไปสลับมา จนน้องที่ดูด้วยบอกว่าช่วยหยุดนิสัยการดูแบบนี้ได้มั้ย เค้าอยากดูเป็นเรื่องๆไป 555

มีใครเป็นแบบเราบ้างคะ แล้วกลับไปดูต่อ อารมณ์ต่อติดมั้ย?
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่