ทีมจากไทยลีกยกระดับมาตราฐานใกล้เคียงทีมเจลีกมากขึ้นกว่าเดิมแล้วใช่มั้ยครับ ดูจากที่เจอกัน3ทีมเราเสมอได้ถึง2ทีมจาก3?

ทั้งเชียงรายและการท่าเรือในนัดล่าสุดก็เสมอกัมบะ โอซาก้าและเซเรโซ่ โอซาก้าไปแบบสนุก อาจจะมีเพียงแค่ราชบุรีเท่านั้นที่ยังแพ้รวดแต่นัดล่าสุดถึงจะแพ้ไป0-3แต่ก็ฟอร์มดีใช้ได้ แบบนี้แสดงให้เห็นว่ามาตราฐานทีมจากไทยลีกขยับเข้าใกล้ทีมเจลีกมากขึ้นกว่าเดิมแล้วใข่มั้ยครับถ้าดูในภาพรวม

ขอบคุณสำหรับทุกความคิดเห็นนะครับ><
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่