ถามโง่ๆหน่อยครับ SS Tab S7 ใช้งาน Split screen บน-ล่าง ในแนวตั้งยังไง

คือตามหัวกระทู้เลยครับ samsung galaxy tab s7 ใช้งาน Split screen บน-ล่าง ในแนวตั้งยังไง
เพราะผมเปิด Split screen (ขอเรียกว่าแยกจอละกัน) ในแนวทั้ง มันกลายเป็นแยก ซ้าย-ขวา

คือใช้ SS Note 9 มันก็แยกจอ บน-ล่าง ปกติครับ
แต่พอมาแทปมันดันเป็น แยกจอ ซ้าย-ขวา (เปิดบางแอปไม่สมส่วน)
ผมว่ามันต้อง บน-ล่างได้ซิ ..... 
อมยิ้ม07
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่