ค่า HCG ลดลงแท้งไหมคะ??

กระทู้คำถาม

อยากสอบถามว่าค่าเลือด HCG ลดลงแท้งไหมคะ ครั้งแรกที่ไปเจาะเลือดค่าเลือดอยู่ที่ 496 แต่ยังซาวด์ไม่เห็นว่าตั้งครรภ์ คุณหมอเลยนัดอีก พอเจาะเลือดผลออกมา ค่าเลือดลดลงเหลือ 403 อยากทราบว่าค่าเลือดลดลงแท้งไหมคะ แล้วอีกอย่างเรามีเลือดออกช่องคลอดตลอดเวลา แต่เจ็บท้องนานๆทีจะเจ็บค่ะ คุณหมอรอนัดเจาะเลือดอีกรอบค่ะ ว่าผลเป็นยังไงถ้าปวดท้องมากหรือเลือดออกเยอะคุณให้มาโรสงพยาบาลก่อนได้เลยค่ะ อยากสอบถามว่าแบบนี้แท้งไหมคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่