เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

ค่า HCG ลดลงแท้งไหมคะ??

กระทู้คำถาม

อยากสอบถามว่าค่าเลือด HCG ลดลงแท้งไหมคะ ครั้งแรกที่ไปเจาะเลือดค่าเลือดอยู่ที่ 496 แต่ยังซาวด์ไม่เห็นว่าตั้งครรภ์ คุณหมอเลยนัดอีก พอเจาะเลือดผลออกมา ค่าเลือดลดลงเหลือ 403 อยากทราบว่าค่าเลือดลดลงแท้งไหมคะ แล้วอีกอย่างเรามีเลือดออกช่องคลอดตลอดเวลา แต่เจ็บท้องนานๆทีจะเจ็บค่ะ คุณหมอรอนัดเจาะเลือดอีกรอบค่ะ ว่าผลเป็นยังไงถ้าปวดท้องมากหรือเลือดออกเยอะคุณให้มาโรสงพยาบาลก่อนได้เลยค่ะ อยากสอบถามว่าแบบนี้แท้งไหมคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่