ราคางานกำแพงกันดิน+รั้ว

งานกำแพงกันดินสูง 90 ซม. พร้อมสเตย์ + รั้วกำแพงสูง 2 เมตร เค้าคิดราคาเมตรละเท่าไหร่คับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
รวมแรงรวมของ ราวๆ เมตรละ 8000 - 10,000  บาทครับ เพราะกันดินสูง

ผมเลยทำเองครับ ซื้อของเอง ออกแบบวัดอะไรต่างๆ ทำแบบเอง แล้วก็จ้างแรงงานรายวันมากวนปูนเทปูน หรือซื้อปูนสำเร็จมา
แบบก็มีให้เช่า  วิธีทำนั่งดูใน youtube ครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่