สรรพากรได้แจ้งไหมว่าจ่ายเงินออนไลน์ต้องจ่ายก่อน 22:50

คือวันนี้เรายุ่งมาจนไม่มีเวลาทำอะไรเลย 
ว่าจะรีบมาเคลียร์เสร็จงานก็ปาไป 4 ทุ่มแล้ว 2 ชั่วโมงเหลือๆ
แต่ปรากฎว่า เค้ามี mark ไว้ว่าให้จ่ายเงินผ่าน QR code ก่อน 22:50
ซึ่งเรากรอกยืนแบบฟอร์มเสร็จแล้ว 23:01 ทำยังไงก็จ่ายเงินไม่ได้

ไม่ทราบว่าใครพอจะแนะนำได้บ้างครับ

ไม่น่ามาทำวันสุดท้ายแลยแหะ เข็ดแล้ว

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่