ซูโดครีม ที่ขายกันในอินเตอร์เน็ตเป็นของแท้รึป่าวครับ มีขายในห้างบ้างมั้ย เคยซื้อมาแต่ไม่เหมือนของออสเตรเลียเลย Sudocrem

เคยซื้อมาจากออสเตรเลียด้วยตัวเอง เนื้อครีมจะแข็งๆหน่อย
แต่พอมาซื้อจากร้านในอินเตอร์เน็ต ฉลากไม่เหมือนกัน เนื้อครีมเหลวเป็นน้ำเลย พออยู่ในห้องเย็น ก็แข็งขึ้นมานิดหน่อย แต่ไม่แข็งมาก
ถามร้านที่ซื้อ เค้าแจ้งว่า คนละสูตรกับที่เรามี แต่เป็นของแท้ชัวร์
ผมเช็ค อย. แล้วไม่มีในระบบเลยครับ  มันใช่ของแท้รึป่าวครับ
อันซ้าย ของที่ซื้อมาจากออสเตรเลีย อันขวาซื้อจากอินเตอร์เน็ตครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่