ไอดอลเจนสี่กับกระแสในบ้านและนอกบ้าน

กระทู้สนทนา
ไอดอลเจนสี่ในความหมายของเราคือวงที่เดบิวต์ตั้งแต่ปี 2017 - ปัจจุบันค่ะ อยากแลกเปลี่ยนกับทุกคนว่าแต่ละวงมีกระแสในบ้าน (เกาหลี) และกระแสนอกบ้าน (ต่างประเทศ) เป็นยังไงบ้างเอาวงที่ทุกคนตามอยู่ก็ได้ค่ะ เราอยากเห็นพัฒนาการของแต่ละวงในเจนสี่ อาจแปะพวกแฟคต่าง ๆ หรือสถิติอะไรก็ได้ คือเราเห็นแฟนคลับของวงเจนสี่ชอบเรียกวงที่ตัวเองตามว่าเบอร์ 1 เจน 4 (ซึ่งเราก็เรียก555555) อยากรู้ว่าใครเป็นเบอร์ 1 เจน 4 สำหรับเพื่อน ๆ บ้างคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่