คือ บ้านเราเลี้ยงหมา 18 ตัวค่า
(ปู่กับย่าชอบหมามากๆ) แล้วหมาบ้านเรากินเยอะ เราเลยจะมาสอบถามอาหารหมาที่ถูกๆค่า เพราะอาหารที่หมาบ้านเรากินคือ โครงไก่กับข้าวสวย โดยรายจ่ายคือ
โครงไก่10โล(125บาท น่าจะ)
ข้าวกระสอบ1 (800+)
แต่ๆโครงไก่หมดภายใน3วันค่ะ
อาทิตย์1ต้องซื้อ2ครั้ง
ซึ่งค่าใช้จ่ายเยอะมากๆ
(เราพึ่งรู้ค่าใช้จ่าย)ซึ่งช่วงนี้บ้านเราไม่มีรายได้เลย มีแต่ รายจ่าย จะเอาไปทิ้งก็ยังไงๆอยู่
#บอกอาหารหมาที่ราคาถูกๆหน่อยค่า:-:
สอบถามเกี่ยวกับอาหารหมาคะ
(ปู่กับย่าชอบหมามากๆ) แล้วหมาบ้านเรากินเยอะ เราเลยจะมาสอบถามอาหารหมาที่ถูกๆค่า เพราะอาหารที่หมาบ้านเรากินคือ โครงไก่กับข้าวสวย โดยรายจ่ายคือ
โครงไก่10โล(125บาท น่าจะ)
ข้าวกระสอบ1 (800+)
แต่ๆโครงไก่หมดภายใน3วันค่ะ
อาทิตย์1ต้องซื้อ2ครั้ง
ซึ่งค่าใช้จ่ายเยอะมากๆ
(เราพึ่งรู้ค่าใช้จ่าย)ซึ่งช่วงนี้บ้านเราไม่มีรายได้เลย มีแต่ รายจ่าย จะเอาไปทิ้งก็ยังไงๆอยู่
#บอกอาหารหมาที่ราคาถูกๆหน่อยค่า:-: