อยากติดตั้งกล้องวงจรปิด รุ่นไหนชัดครับ

ปัญหาที่นานๆ จะเจอคือช่วงคนเยอะๆ
ลูกมามาจ่ายเงินพร้อมกันเราลืมเช็คว่าเกินไหม

แล้วอยากได้กล้องชัดๆ มาดูย้อนหลังว่า
ลูกค้าจ่ายไปกี่บาทแบ้งค์อะไรบ้าง
กล้องในบ้านส่วนอื่นๆ ติดหมดแล้วที่โต๊ะก็มีตัวนึง
แต่ถ่ายระยะกลาง อยากได้ระยะใกล้อีกตัว

จะต่อแยกเดี่ยวๆ แบบไหนง่ายที่สุดดูย้อนหลังวันเดียวพอ
ชัดแบบดูสีธนบัตรได้เลย งบ 5,000พอไหมครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่