อยากเห็น "แต้ว ณฐพร" เล่นละครแนวไหน คู่หรือประชันกับใครบ้างครับ

แต้วนี้ล่าสุดเห็นว่ามีเรื่อง เกมล่าทรชนคู่หมาก
ซึ่งคิดว่าน่าจะได้ดูปลายปีนี้
และล่าสุดมีละครคู่ณเดชน์ เรื่องก้านกฤษณา
ยังไงก็จะรอดูผลงานแต้วนะครับ

ส่วนตัวอยากเห็นแต้วเล่นแนวคอมเมดี้ น่ารักๆบ้าง พระเอกแอบอยากให้คู่กับพระเอกที่ไม่เคยร่วมงานกันมาก่อนจะดีมาก เช่น เกรท พี่โป๊ป น้องนาย ภณ เคมีใหม่

อยากเห็น "แต้ว ณฐพร" เล่นละครแนวไหน คู่หรือประชันกับใครบ้างครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่