ชาต Ipad pro ไม่เข้าค่ะ

กระทู้คำถาม
คือเรามีสายชาตสองอัน ยี่ห่ออื่นอันนึง ฟาสชาตของapple อันนึงค่ะ ซึ่งวันนี้สายชาตแอเปิ้ลเราไม่อยุ่เลยเอายี่ห่ออื่นชาตไปก่อน นางเคยชาตได้นะคะยี่ห่อนี้เเต่อยุ่ๆวันนี้ก้ชาตไม่ได้ค่ะ ชาตไม่เข้าเเต่ก่อนหน้านี้เคยได้นะคะ เราเบยคิดว่าเปนที่สายหรือไอเเพดเเต่ไอเเพดเราก้เล้นปกติเลยนะคะไม่มีอาการค้างหรืออะไรเลย 

คำถามคือ
1.เป็นที่สายหรือไอเเพดคะ
2.ถ้าเป็นที่ไอเเพดจะกรณีไหนได้บ้าง
3.ถ้าเป็นที่สายชาติ อาจเป็นเพราะไม่ใช่ของเเท้หรือเปล่าคะ(??))
3.1จากข้างบนเลยค่ะ หรืออาจจะเป็นเพราะว่า ไอเเพดเราชินกับฟาสชาตไปเเล้วเลยพอมาจ่ายไฟในปกติเลยจำนวนวัตไม่เพียงพอ 

สายชาติไทปะcค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่