กระทิง 5 วัน 2 เรื่อง เห็นพัฒนาการทางการแสดงต่างกันชัดเจน

ยอมรับค่ะ มาอวยกระทิงล้วนๆ
กระทิงในพราวมุก กับ แค้นรักสลับชะตา
ทำให้เห็นความแตกต่าง ไม่รู้ว่าเรื่องไหนถ่ายก่อนถ่ายหลัง
แต่รู้สึกว่าในแค้นรัก กระทิงได้ปล่อยของเยอะมาก
การพูดก็ดีกว่าธรรมชาติกว่าพราวมุก เอ๊ะ หรือเป็นเพราะไดอะล็อคและความเคี่ยวของ ผกก
แต่กระทิงศุกร์ เสาร์ อาทิตย์ คือที่สุดแล้วตอนนี้สำหรับเรา

เห็นเหมือนกันไหมคะ เราไม่ได้คิดไปเองใช่ไหม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่