วิธีทำให้ข้อความของเราหายไปในแชทเพื่อน facebook?

คือผมอยากปิดเฟสครับ แต่อยากให้แชทที่เราคุยกับเพื่อนหายไปด้วยครับ แค่ข้อความที่คุยกับเพื่อนหายก็ยังดีครับ

พอดีผมไปเห็นเพื่อนในเฟส 1 คน เขาปิดเฟสแล้วข้อความที่ผมคุยกับเขาหายไปเลยครับ คือยังเหลือข้อความของผมอยู่ แต่ข้อความของเขาที่คุยกับผมมันกลายเป็นคำว่า "ไม่สามารถดูข้อความนี้ได้
                         ไม่สามารถดูข้อความนี้ได้บนแอพนี้"
แล้วพอผมเข้าไปที่เฟสเขา ผมก็หาเฟสเขาไม่เจอแล้วครับ

ผมอยากทราบว่าต้องทำอย่างไรเหรอครับ

ขอบคุณล่วงหน้านะครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่