หาพี่ๆช่วยติวสอบมหาลัยครับ

ตอนนี้ผมอยู่ชั้น ม.6 จบปีนี้ก็ต้องเรียนต่อมหาลัย ผมอยากเข้าวิทยาลัยแพทยศาสตร์ของ ม อุบล หรืออาจจะใช้ความรู้จากที่ติวนี้ต่อยอดไปลองสอบที่อื่นด้วย
อยากได้พี่ๆช่วยติวตัวต่อตัวเป็นไกด์ไลน์คอยแนะนำสิ่งที่สำคัญให้ครับ สะดวกพื้นที่เเถวโรงเรียนเตรียมอุดมจังหวัดอุบลครับหรือพื้นนี้บริเวณใกล้เคียง เรื่องเวลาสะดวกช่วงหลังเลิกเรียนเเละช่วงวันหยุดครับ

จะได้เป็นการทำความรู้จักกับพี่ๆในอนาคตไปด้วยเลยครับ555

ขอฝากเนื้อฝากตัวกับพี่ๆทุกคนด้วยนะครับ ขอบคุณทุกคนมากครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่