หากผู้หญิงให้ท่าหรือช๊วนให้มีอะไรกันตอนอยู่ในห้อง2ต่อ2 ถ้าผู้ชายปฐิเสธจะโดนมองว่าไม่แมนไหมครับ!?

เวลาเราถูกผู้หญิงชวนให้ไปหาที่ห้อง(เฉพาะบางคน) ไม่ว่าจะเป็นเพื่อนหรือคนรู้จักที่เขาแอบชอบพอกับเรา(เธอก็หน้าตาดีด้วย) แล้วบรรยากาศในห้องมันดูชวนให้มีอะไรกันสูงมาก ทั้งท่าทางการพูดคุย การแต่งตัวของเธอ และบรรยากาศในห้องที่มันหอมละมุน ซึ่งหากเราเองที่เป็นผู้ชายและอาจมีแฟนหรือมีลูกเมียอยู่แล้ว.. แล้วเราไม่ยอมทำหรือปฎิเสธการมีอะไรกับเธอทั้งที่อยู่กันสองต่อสอง และบรรยากาศทุกอย่างก็เป็นใจให้หมด เราจะถูกมองว่าไม่แมน หรือไม่ใช่ผู้ชายไหมครับ555 คิดเห็นยังไง
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่